09:39 20/05/2024
Đoàn Công tác Ban Chỉ huy quân sự huyện Châu Phú đã đến kiểm tra phong trào thi đua quyết thắng tháng 5 năm 2024 tại Ban Chỉ huy quân sự xã Đào Hữu Cảnh.
Đoàn công tác tiến hành kiểm tra trên các lĩnh vực: tham mưu, công tác đảng, công tác chính trị, công tác hậu cần, kỹ thuật... Trong đó, chú trọng kiểm tra nhận thức chính trị đối với cán bộ, chiến sĩ của đơn vị, hồ sơ, văn kiện, công tác lưu trữ hồ sơ. Nội dung kiểm tra tập trung vào công tác quán triệt, triển khai và tổ chức thực hiện các hoạt động thi đua. Ngoài ra, đoàn kiểm tra cũng đã tiến hành kiểm tra trực tiếp về nhận thức chính trị đối với lực lượng dân quân thường trực Ban Chỉ huy quân sự xã Đào Hữu Cảnh.
Thông qua kiểm tra, nhằm đánh giá kết quả lãnh đạo, chỉ đạo tổ chức triển khai thực hiện các nội dung, chỉ tiêu trong phong trào thi đua quyết thắng của Ban Chỉ huy quân sự xã. Qua đó, tham mưu Đảng ủy, Ban Chỉ huy quân sự huyện rút kinh nghiệm về công tác lãnh đạo, chỉ đạo thực hiện phong trào thi đua quyết thắng trong thời gian tới.
Đặng Trang
Địa chỉ: Ấp Vĩnh Thành, thị trấn Cái Dầu, Châu Phú, An Giang
Điện thoại: 02963 688 314 Fax: 02963 688 635
Email: chauphu@angiang.gov.vn
@Ghi rõ nguồn "Huyện Châu Phú, tỉnh An Giang" khi bạn phát hành lại thông tin từ Cổng thông tin điện tử này
Copyright © 2017 chauphu.angiang.gov.vn.All Rights Reserved