09:42 21/05/2024
UBND xã Bình Long vừa tổ chức buổi lễ ra mắt và củng cố lại câu lạc bộ dưỡng sinh của xã. Tham gia câu lạc bộ có 22 thành viên, do ông Phạm Văn Vũ làm chủ nhiệm câu lạc bộ.
Đây là hoạt động nhằm củng cố và nâng chất phong trào dưỡng sinh của xã. Để hoạt động đi vào nề nếp, câu lạc bộ đã đề ra quy chế hoạt động, bầu Ban chủ nhiệm câu lạc bộ là những người tâm huyết, có trách nhiệm, có chuyên môn, kỹ thuật, nhằm sắp xếp lại các tổ, nhóm và củng cố, phát triển lại phong trào, để từ đó góp phần đưa hoạt động phong trào của xã ngày càng phát triển.
Nguyễn Kim
Địa chỉ: Ấp Vĩnh Thành, thị trấn Cái Dầu, Châu Phú, An Giang
Điện thoại: 02963 688 314 Fax: 02963 688 635
Email: chauphu@angiang.gov.vn
@Ghi rõ nguồn "Huyện Châu Phú, tỉnh An Giang" khi bạn phát hành lại thông tin từ Cổng thông tin điện tử này
Copyright © 2017 chauphu.angiang.gov.vn.All Rights Reserved