09:15 09/06/2024
Ngày 07/6/2024, Ban thường trực UBMTTQ VN xã - Thường trực Hội đồng nhân dân xã Bình Long tổ chức hội nghị đại biểu HĐND xã tiếp xúc cử tri trước kỳ họp cuối năm 2023, trên địa bàn 07 ấp của xã.
Tại buổi tiếp xúc, bà con nhân dân đã được nghe đại biểu HĐND xã báo cáo tóm tắt kết quả thực hiện nhiệm vụ phát triển kinh tế-xã hội 06 tháng đầu năm 2024, phương hướng nhiệm vụ trọng tâm năm 2024 đến thường trực HĐND xã; Đồng thời, thông báo giải trình ý kiến, kiến nghị của cử tri (nếu có)… Theo đó, những vấn đề được bà con cử tri quan tâm, có ý kiến tại cuộc họp, cũng đã được các Đại biểu HĐND xã tiếp thu, giải trình thoả đáng.
Qua buổi tiếp xúc lần này, nhằm tạo điều kiện cho Đại biểu HĐND xã có dịp gặp gỡ, trao đổi thông tin, lắng nghe tâm tư, nguyện vọng và ý kiến, kiến nghị của cử tri; đồng thời tiếp thu tổng hợp các ý kiến, kiến nghị của cử tri để phản ánh với HĐND xã và chuyển đến cơ quan có trách nhiệm xem xét, giải quyết và trả lời cho cử tri được biết.
Nguyễn Kim
Địa chỉ: Ấp Vĩnh Thành, thị trấn Cái Dầu, Châu Phú, An Giang
Điện thoại: 02963 688 314 Fax: 02963 688 635
Email: chauphu@angiang.gov.vn
@Ghi rõ nguồn "Huyện Châu Phú, tỉnh An Giang" khi bạn phát hành lại thông tin từ Cổng thông tin điện tử này
Copyright © 2017 chauphu.angiang.gov.vn.All Rights Reserved